Quảng cáo: 0902536163 Hỗ trợ: 0902536163
Quảng cáo: 0902536163 Hỗ trợ: 0902536163
Đăng KýĐăng Nhập

Mang đến nguồn thông tin mua bán và cho thuê nhà đất, văn phòng, chung cư… Cập nhật tin tức bất động sản nhanh nhất và chính xác nhất.Công Ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dịch Vụ Bất Động Sản Ngôi Nhà Hạnh Phúc

    • Bán nhà riêng
    • Nhà Cấp 4
Đăng Tin

Hồ Chí Minh Có 27 bất động sản.

Nhận tin bất động sản theo tiêu chí của bạn
Bán gấp nhà hẻm 576 đường Quang Trung, P11, Gò vấp, 80m2, 4 PN, 5.7ty

Phan Hải Tháng 7 19, 2025
Bán gấp nhà hẻm 576 đường Quang Trung, P11, Gò vấp, 80m2, 4 PN, 5.7ty+ Chính chủ cần bán gấp nhà hẻm xe hơi, đường Quang Trung, Phường 11, quận Gò vấp, nhà ngay chợ Hạnh Thông Tây.+ Diện tích: Ngang 4.5m x Dài 18m++  Kết cấu nhà gồm: 01 PK, 01 P Bếp, 04 Phòng ngủ, 4WC, Sân...
5700000000Tỷ 80 m2 576 Quang Trung, P11

Cần bán gấp nhà đường số 14, P 8, Trung tâm quận Gò Vấp, HXH, 3 tầng lầu, 4 pn, giá rẻ nhất quận GV

Phan Hải Tháng 7 19, 2025
Diện tích: 4m x 14m, Diện tích sàn : 180m2Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc BTCT, 4 phòng ngủ, 3 toilet, có sân để máy máy hoặc xe hơi để trong nhà,Giá chào bán:  5.5 TỷCăn nhà nằm trên trực đường số 14 nối với đường Quang Trung, đường Nguyễn Văn Khối ( Cây...
5500000000Tỷ 60 m2 10/16 Đường số 14, Phường 8, Gò Vấp

Bán nhà HXH đường Quang Trung, P8, Gò Vấp, 1 trệt 2 lầu, Dt 50m2, 4Pn

Phan Hải Tháng 7 19, 2025
Bán nhà HXH đường Quang Trung, P8, Gò Vấp, 1 trệt 2 lầu, Dt 50m2, 4Pn📣 Chính chủ gửi bán căn nhà Hẻm 112X/XX  đường Quang Trung, P.8, quận Gò Vấp,🚘Hẻm xe hơi vào nhà.+ Diện tích: 4.3m x 10m, Diện tích sàn : 145m2+ Kết cấu nhà BTCT, 01 trệt 02 lầu, 4 phòng ngủ+ Hẻm...
5400000000Tỷ 45 m2 1122 Quang Trung, P8, Gò Vấp

Bán nhanh nhà Hẻm đường số 27, P.6, GV, Gần Chợ An Nhơn – dt 40m2 giá 3,4ty TL

Phan Hải Tháng 7 19, 2025
Bán gấp nhà ngay chợ An Nhơn, P.6, GV, Hẻm Ba Gác, Cách đường số 27 Ô Tô tải 10m, Cách chợ 50mGần trường học Mần non Hoa Phượng Đỏ, Trường THCS An Nhơn, THPT Trần Hưng Đạo Gò Vấp 200m, Giao thông thuận tiện các hướng, Tiện ích xung quân đầy đủ.Diện tích nhà 40m2,...
3400000000Triệu 40 m2 20 Đườn Số 20, P.6, GV

Bán gấp nhà – 3 mặt hẻm – Trần Bình Trọng, P.5, Bình Thạnh – dt 150m2 giá 5,9ty TL

Phan Hải Tháng 7 19, 2025
Chính chủ cần bán gấp căn nhà có 3 mặt hẻm sạch sẽ, an ninh tuyệt đối, yên tỉnh.+ Hẻm chính xe hơi vào nhà cách hẻm XE TẢI 10m, cách đường chính  Trần Bình Trọng 70m. Giao thông thuận tiên trên các tuyến.+ Nhà nằm ngay gần vòng xoay Trần Bình Trọng, Nguyễn Văn Đậu,...
5900000000Triệu 80 m2 55/5 Trần Bình Trọng, P.5, bình Thạnh

BÁN NHÀ MẶT TIỀN BÌNH TÂN, ĐƯỜNG THÔNG RA LÊ VĂN QUỚI VÀ HƯƠNG LỘ 2

Batdongsanland Tháng 7 24, 2025
BÁN NHÀ MẶT TIỀN BÌNH TÂN, ĐƯỜNG THÔNG RA LÊ VĂN QUỚI VÀ HƯƠNG LỘ 2 - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - NHÀ 2 TẦNG - DIỆN TÍCH 85M2 SỔ HỒNG RIÊNG - KDC HIỆN HỮU, KHÔNG QUY HOẠCH - GIÁ NHỈNH 6 TỶ....
Thỏa thuận

NHÀ 2 TẦNG _ÂU CƠ_TÂN PHÚ 4.5 x 12m_HẺM Ô TÔ

NHÀ 2 TẦNG _ÂU CƠ_TÂN PHÚ 4.5 x 12m_HẺM Ô TÔ

vothithanhhai Tháng 7 30, 2025
NHÀ 2 TẦNG _ÂU CƠ_TÂN PHÚ 4.5 x 12m_HẺM Ô TÔ 2PN+2WC_GẦN MẶT TIỀN_GẦN BÀU CÁT_BỆNH VIỆN TÂN PHÚ -sân rộng để được cả chục chiếc xe máy ___5.999 TỶ LH: 0938-612-653...
5999999999Triệu NHÀ 2 TẦNG _ÂU CƠ_TÂN PHÚ 4.5 x 12m_HẺM Ô TÔ

« 1 2

Công Cụ Tìm kiếm

  • Nhà đất bán
  • Nhà đất cho thuê

Bất động sản mới

    [ Quận 6 ]🔥🔥4,65tỷ💥💥49m2
    [ Quận 6 ]🔥🔥4,65tỷ💥💥49m2

    [ Quận 6 ]🔥🔥4,95tỷ GIẢM MẠNH 300tr
    [ Quận 6 ]🔥🔥4,95tỷ GIẢM MẠNH 300tr

    [ Quận 6 ]💥💥5,3ty Nhà hẻm 1/ Bến Phú Lâm, P9, Q6
    [ Quận 6 ]💥💥5,3ty Nhà hẻm 1/ Bến Phú Lâm, P9, Q6

    [ Quận 6 ]🔥🔥5,2tỷ Nhà hẻm 1/ Phạm Văn Chí, P3, Q6
    [ Quận 6 ]🔥🔥5,2tỷ Nhà hẻm 1/ Phạm Văn Chí, P3, Q6

    [ Quận 6 ]🔥🔥3,65tỷ Nhà hẻm xe hơi đường Bà Hom, P13, Q6
    [ Quận 6 ]🔥🔥3,65tỷ Nhà hẻm xe hơi đường Bà Hom, P13, Q6

    [ Quận 6 ]🔥🔥4,2tỷ 🌹🌹HH 1% nhận đủ🌹🌹
    [ Quận 6 ]🔥🔥4,2tỷ 🌹🌹HH 1% nhận đủ🌹🌹

Tin Tức

TP.HCM: Đầu tư 31.000 tỷ đồng khép kín vành đai 3
TP.HCM: Đầu tư 31.000 tỷ đồng khép kín vành đai 3

Ý nghĩa phong thủy cây ngọc bích
Ý nghĩa phong thủy cây ngọc bích

Học lỏm bí quyết thiết kế nội thất thông minh trong những căn hộ nhỏ chưa đầy 50m2

Bà Rịa – Vũng Tàu chấp thuận cho Sadaco đầu tư dự án hơn 500 tỷ tại Phú Mỹ

Sở GTVT Tp.HCM đề xuất làm 5 đường trên cao
Sở GTVT Tp.HCM đề xuất làm 5 đường trên cao

Cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước tại Sydney dành cho các nhà đầu tư Việt Nam
Đăng ký để nhận được tin rao bất động sản mới và nhanh nhất

Bạn vui lòng chọn các tiêu chí bên dưới và nhấn nút 'Đăng ký'. Hệ thống sẽ tự tìm kiếm các tin phù hợp với tiêu chí của bạn và gửi email thông báo cho bạn hàng ngày.